Me yasa jakunkuna masu tsayin daka ke girma cikin shahara?

Gabatarwa

Jakunkunan da ba za a iya cirewa ba yana ƙara samun karɓuwa daga masu amfani a cikin 'yan shekarun nan.Zaɓin ku ne mafi kyawun zaɓi don zaɓar akwatunan tsaye masu lalacewa don samfuran abokantaka na muhalli.

An yi jakar da ba za a iya jurewa ba da fim mai yuwuwa.

An yi jakar da ba za a iya jurewa ba da fim mai yuwuwa.Fim ɗin da za a iya cirewa an yi shi ne da PLA ko masarar masara, wanda duka tushen tsire-tsire ne da takin zamani.A wasu kalmomi, ana iya yin takin a cikin masana'antar kasuwanci ko a gida.

Za a iya lalata jakar da ba za a iya cirewa ba zuwa cikin carbon dioxide da ruwa a cikin yanayi na halitta a cikin shekaru 2.

Za a iya lalata jakar da ba za a iya cirewa ba zuwa cikin carbon dioxide da ruwa a cikin yanayin yanayi a cikin shekaru 2.An yi shi da kayan haɗin kai na 100%, kamar PLA wanda aka fitar daga sitacin masara da fim ɗin bokan BPI.Dangane da buƙatun abokin ciniki, zamu iya samar da nau'ikan jakunkuna daban-daban kamar PE / ALPHA / PET / OPP da sauransu.

Jakunkunan da za'a iya cirewa shine sabon kayan marufi wanda ya dace da yanayin halin yanzu.

Jakunkuna na tsaye wanda za'a iya canzawa shine kyakkyawan madadin buhunan marufi na gargajiya na gargajiya.Za'a iya amfani da jakar tsayuwa na biodegradable a cikin abinci da abin sha, masana'antar harhada magunguna da kayan kwalliya, da sauransu, waɗanda ke da aikace-aikace masu fa'ida.

Ita ce marufi mafi dacewa da muhalli don abincin da ake buƙatar bushewa, kamar alewa, danko da sauransu. Hakanan ana iya amfani dashi azaman akwati don abinci mai ruwa kamar foda madara lokacin da ba buƙatar kiyaye shi bushe ba.

Jakunkunan mitsitsin halitta yana da kamanni iri ɗaya da aiki tare da jakunkunan marufi na filastik na gargajiya.

Yana da kamanni iri ɗaya da aiki tare da jakunkunan marufi na filastik na gargajiya.Ana iya amfani da shi don abinci iri-iri, magunguna, sinadarai da sauran kayayyaki.Yana da kyakkyawan aikin hana ruwa, ƙarfin iska mai ƙarfi da ingantaccen aikin haɓakar thermal da dai sauransu, waɗanda suke kama da na jakunkuna;haka ma, yana da mutuƙar muhalli saboda an yi shi daga fim ɗin da ba za a iya lalata shi ba.Za a iya lalata jakar da ba za a iya jurewa ba ta zama carbon dioxide da ruwa a cikin yanayin yanayi a cikin shekaru 2 bayan jefar da shi don rage gurɓatar muhalli ta hanyar zubar da shara.Irin wannan kayan tattarawa ya dace da abubuwan yau da kullun a cikin masana'antar kariyar muhalli kuma za a ƙara amfani da su a cikin rayuwarmu ta yau da kullun!

Za a iya amfani da jakar da ba za a iya jurewa ba don aikin gona, likitanci, abinci da sauran kayayyaki. Ana iya amfani da shi sosai don aikin gona, likitanci, abinci da sauran samfuran.Wani sabon nau'in kayan tattarawa ne wanda ke maye gurbin jakunkuna na gargajiya ta hanyar maye gurbin fim ɗin filastik tare da sitaci na halitta ko wasu abubuwan da ba za a iya lalata su ba.Babban fasalin irin wannan nau'in jakar marufi shine cewa yana da alaƙa da muhalli kuma yana da tasirin bugawa fiye da jakunkuna na takarda.

Zaɓin ku ne mafi kyawun zaɓi don zaɓar akwatunan tsaye masu ɓarkewa don samfuran abokantaka na muhalli, sune mafi kyawun zaɓi don samfuran abokantaka kuma.Abokan hulɗar muhalli yana ɗaya daga cikin mahimman abubuwan da ke cikin zabar kayan tattarawa, saboda idan ba ya kare muhalli ba, ba za a iya amfani da shi ba.Jakunkuna na tsaye na biodegradable suna da kyakkyawan aiki wajen kare muhalli kuma ba sa cutar da mutane da dabbobi.Suna kawo mana fa'idodi da yawa, don haka muna amfani da samfuran jaka masu tsayi da yawa maimakon waɗanda aka yi da kayan gargajiya kamar jakar filastik ko marufi na aluminum. .Wannan shi ne saboda abokantakar muhallinsa, mai sauƙin sarrafawa, ƙarancin farashi da kyakkyawan hatimi.

Abubuwan da ke cikin jakar da ba za a iya tsayawa ba an yi su ne da fim ɗin da ba za a iya lalata su tare da fasaha ta musamman wacce za a iya bazuwa cikin sauƙi cikin carbon dioxide da ruwa a cikin yanayin yanayi a cikin shekaru 2.Adadin ruɓewar abun ciki na marufi bayan amfani zai iya kaiwa 100%.Don haka ba zai dade da gurbata muhalli ba.Hakanan ba shi da cutarwa ga lafiyar ɗan adam kuma baya ƙunshi abubuwa masu guba kamar BPA ko wasu abubuwan ƙari masu cutarwa (kamar phthalates).

Kammalawa

Zaɓin ku ne mafi kyawun zaɓi don zaɓar akwatunan tsaye masu lalacewa don samfuran abokantaka na muhalli.


Lokacin aikawa: Jul-14-2022